หน้าหลัก

ตารางถ่ายทอดสด

อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
25/11/2020
กายารี่
23:30
เฮลลาส เวโรน่า
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
26/11/2020
ล็องส์
01:00
น็องต์
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
25/11/2020
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:30
กัมบะ โอซาก้า
25/11/2020
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
25/11/2020
โยโกฮาม่า เอฟซี
17:00
ชิมิสึ เอสพัลส์
25/11/2020
โออิตะ ตรินิตะ
17:00
เซเรโซ่ โอซาก้า
25/11/2020
ซางัน โตซึ
17:30
เวกัลตะ เซนได
25/11/2020
โชนัน เบลล์มาเร่
17:30
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
26/11/2020
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
00:55
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
26/11/2020
โอลิมเปียกอส
00:55
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
26/11/2020
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
03:00
มิดทิลแลนด์
26/11/2020
แอตเลติโก มาดริด
03:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
26/11/2020
บาเยิร์น มิวนิค
03:00
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
26/11/2020
อินเตอร์ มิลาน
03:00
เรอัล มาดริด
26/11/2020
ลิเวอร์พูล
03:00
อตาลันต้า
26/11/2020
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
เอฟซี ปอร์โต้
เยอรมนี - ลีกา 3
26/11/2020
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
01:00
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
26/11/2020
ดินาโม เดรสเดน
01:00
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
26/11/2020
วิคตอเรีย โคโลญจน์
01:00
เอฟเอสวี ซวิคเคาว์
โรมาเนีย - Liga II
25/11/2020
Petrolul 52
22:00
กลอเรีย บูเซา
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
25/11/2020
โตเกียว เวอร์ดี้
16:00
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
25/11/2020
Renofa Yamaguchi
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด
25/11/2020
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดีจะ
25/11/2020
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
17:00
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
25/11/2020
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
17:00
โตจิหงิ
25/11/2020
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
Machida Zelvia
25/11/2020
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
17:00
เอฮิเมะ
25/11/2020
เกียวโต ซังกะ
17:00
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
25/11/2020
วี-วาเรน นางาซากิ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
25/11/2020
จูบิโล่ อิวาตะ
17:30
ริวกิว
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
26/11/2020
เอฟซี บาเซิ่ล
00:15
โลซาน สปอร์ต
26/11/2020
ซิยง
00:15
เซอร์เว็ตต์
เซอร์เบีย - เซอร์เบีย คัพ
25/11/2020
เมตาลัช จีเอ็ม
22:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
25/11/2020
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
17:00
วิสเซล โกเบ
25/11/2020
ชุนบุค มอเตอร์ส
17:00
ซิดนีย์ เอฟซี
25/11/2020
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
20:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ฮังการี - เอ็นบี ไอ
26/11/2020
เดเบรเซน
00:00
Szentlőrinc
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
25/11/2020
แอสเตราส ตริโปลิส
22:15
อพอลล่อน สเมียร์นิส
ตุรกี - ตุรกี คัพ
25/11/2020
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
17:00
เอติเมสกุ๊ต
25/11/2020
ฮาตายสปอร์
19:00
คาราคาบี บีร์ลิคสปอร์
25/11/2020
กาเซียนเท็ป บีบี
21:00
Serik Belediyespor
25/11/2020
อันตัลยาสปอร์
23:00
เพนดิคสปอร์
26/11/2020
ริเซสปอร์
01:00
Uşakspor
สเปน - เซกุนด้า เบ
26/11/2020
สปอร์ติ้ง คิฆอน
01:00
ซาบาเดลล์
26/11/2020
ลาส ปัลมาส
01:00
มิรันเดส
26/11/2020
เรอัล ซาราโกซ่า
01:00
ราโย่ บาเยกาโน่
26/11/2020
คาร์ตากิเนส
03:30
เรอัล มายอร์ก้า
26/11/2020
ฟูเอนลาบราด้า
03:30
ปอนเฟร์ราดิน่า
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
25/11/2020
เชสเก้ บูเดโยวิเซ่
23:00
โบฮีเมียนส์ 1905
มอลโดวา - ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
25/11/2020
สฟินตุล กีออร์เก้
18:00
เชริฟฟ์ ติราสปอล
25/11/2020
สเปรานต้า นิสโปเรนี่
21:00
ซิมบรู คิชิเนา
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
26/11/2020
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
02:00
อเบอร์ดีน
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
25/11/2020
แชร์กล์ บรูช
23:00
มุสครง-เปรูเวลซ์
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
25/11/2020
มิโคลายิฟ
18:00
Ahrobiznes Volochysk
ออสเตรีย - ออสเตรีย คัพ
26/11/2020
เฟิร์สท์ เวียนนา
02:25
ไรน์ดอร์ฟ อัลทัค
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
25/11/2020
อิสตร้า 1961
23:00
โอซิเย็ค
สิงคโปร์ - เอส ลีก
25/11/2020
โหวกัง ยูไนเต็ด
18:45
แทมปิเนส โรเวอร์ส
25/11/2020
บาเลสเตียร์ คัลซ่า
18:45
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - เอฟเอไอ คัพ
26/11/2020
สลิโก้ โรเวอร์ส
02:30
เดอร์รี่ ซิตี้
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
25/11/2020
Hapoel Hadera
23:00
บีไน ซาคห์นิน
26/11/2020
แอชดอด
00:00
มัคคาบี้ เนทานย่า
26/11/2020
ไบตาร์ เยรูซาเลม
01:00
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
นอร์เวย์ - โอบอสลีเก้น
25/11/2020
สตรอมเมน
19:00
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/11/2020
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
03:00
Deportivo Llacuabamba
26/11/2020
Carlos A. Mannucci
03:30
อลิอันซ่า ลิมา
ออสเตรีย - ลีกา 1
25/11/2020
ออสเตรีย เวียนนา
23:15
ฮาร์ทแบร์ก
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
25/11/2020
Alaniya
19:00
เยนิเซย์
25/11/2020
เท็คทิลช์ชิค
19:00
กาโซวิค โอเรนเบิร์ก
25/11/2020
ฟาเคล
20:00
Veles Moscow
25/11/2020
ดินาโม เบรียนสค์
20:00
เชอร์ตาโนโว่
25/11/2020
Akron
20:00
สปาร์ตัก มอสโก II
25/11/2020
โวลการ์ อัสตราคาน
21:30
SKA-Khabarovsk
25/11/2020
ครีเลีย โซเวตอฟ
22:00
ไชก้า
25/11/2020
ชินนิค
22:30
บัลติก้า
25/11/2020
ตอร์ปิโด มอสโก
23:00
เอฟเค คราสโนดาร์ II
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
26/11/2020
โบลิวาร์
05:15
ลานุส
26/11/2020
โคคิมโบ อูนิโด้
07:30
สปอร์ต ฮวนคาโย่
26/11/2020
เฟนิกซ์
07:30
อินเดเปนเดียนเต้
อเมริกาใต้ - โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
26/11/2020
เดลฟิน
05:15
พัลไมรัส
26/11/2020
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
05:15
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
26/11/2020
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
โบคา จูเนียร์ส
26/11/2020
ลิเบร์ตัด
07:30
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
25/11/2020
ทาบอร์ เซซาน่า
19:30
ดอมซาเล่
25/11/2020
พับลิคัม เซลเย่
23:00
มาริบอร์
เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
26/11/2020
โมเรเลีย
06:00
เมริด้า
บราซิล - เซเรีย อา
26/11/2020
เซียร่า
05:15
เซา เปาโล
26/11/2020
อัตเลติโก มิเนโร่
07:30
โบตาโฟโก้
26/11/2020
โคริติบา
07:30
โครินเธียนส์
อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
25/11/2020
Gohar
19:45
ฟูลัด
25/11/2020
เอสเตกัล
19:45
Machine Sazi
25/11/2020
ไซปา เอฟซี
19:50
Nassaji Mazandaran
25/11/2020
Aluminium Arak
20:00
Mes Rafsanjan
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
26/11/2020
ปูเอบลา
08:00
คลับ เลออน
โปแลนด์ - โปแลนด์ คัพ
25/11/2020
วิดเซฟ ล็อดซ์
23:40
ลีเกีย วอร์ซอว์
คูเวต - พรีเมียร์ลีก
25/11/2020
อัล ยาร์มุค
20:00
อัล ชาร์จาห์
25/11/2020
อัล ซัลมิย่าห์
22:30
อัล คูเวต
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
26/11/2020
เรอัล ซานตานเดร์
03:00
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
บราซิล - เซเรีย เบ
26/11/2020
เนาติโก
05:00
วิตอเรีย
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
25/11/2020
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
10:30
Los Angeles FC
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/11/2020
โคโล โคโล่
04:00
คูริโก้ อูนิโด้
อิตาลี - โคปปา อิตาเลีย
25/11/2020
ปาร์ม่า
20:30
โคเซนซ่า
25/11/2020
เอ็มโปลี
20:30
เบรสชา
25/11/2020
อูดิเนเซ่
23:30
ฟิออเรนติน่า
25/11/2020
โบโลญญ่า
23:30
สเปเซีย
อุซเบกิสถาน - Super League
25/11/2020
นาซาฟ
15:00
ปาคตากอร์
25/11/2020
โคคานด์-1912
16:30
โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
26/11/2020
บริสตอล ซิตี้
02:45
วัตฟอร์ด
26/11/2020
สวอนซี ซิตี้
02:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
25/11/2020
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
21:00
โวลิน
25/11/2020
โอโบล่อน-โบรวาร์
23:00
โปเลเซีย
ยูเครน - ดรูฮาลีก้า
25/11/2020
เชอร์คาสกี้ ดนิโปร
19:00
เอเนอร์ฮิย่า โนว่า คาคอฟก้า
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ ลีก
25/11/2020
อลาเฮวเลนเซ่
10:15
ซานฟรานซิสโก ซิตี้ เอฟซี
จอร์เจีย - จอร์เจีย คัพ
25/11/2020
Samgurali Tskaltubo
20:00
Gagra
รัสเซีย - ยูธลีก 19 ปี
25/11/2020
อูราล
15:00
คิมกิ
25/11/2020
อูฟา
15:00
UOR 5 Yegoryevsk

ตารางถ่ายทอดสด