หน้าหลัก

ตารางถ่ายทอดสด

ยุโรป - ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
12/08/2020
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
02:00
เอฟซี บาเซิ่ล
12/08/2020
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
02:00
เซบีย่า
จีน - ซูเปอร์ลีก
11/08/2020
ฉือเจียจวง ยองแซง
17:00
เทียนจิน ไท่ต๋า
11/08/2020
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
19:00
Qingdao Huanghai F.C.
คูเวต - พรีเมียร์ลีก
12/08/2020
อัล คูเวต
00:30
อัล นาสเซอร์
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
11/08/2020
ซามเตรเดีย
20:30
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
12/08/2020
ไบตาร์ เยรูซาเลม
01:00
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
11/08/2020
บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
22:00
ริกาส เอฟเอส
11/08/2020
เมตต้า
22:00
FK Tukums 2000
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - ลีก คัพ
12/08/2020
คอร์ก ซิตี้
01:45
ลองฟอร์ด ทาวน์
12/08/2020
ดันดอล์ค
01:45
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
11/08/2020
โรเตอร์ โวลโกกราด
22:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
12/08/2020
รูบิน คาซาน
00:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
12/08/2020
สเปเซีย
02:00
คิเอโว
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
11/08/2020
สปาร์ตัก เตอร์นาว่า
23:00
รูซอมเบร็อก
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
12/08/2020
เนกาซ่า
05:00
มาซัตลาน
12/08/2020
ปาชูก้า
07:00
คลับ เลออน
สโลวาเกีย - ซูเปอร์ลีกา
11/08/2020
ครักคา
23:30
รูดาร์ เวเลนเย่
12/08/2020
สโลวาน บราติสลาว่า
01:00
เซมปลิน มิคาลอฟเซ่
12/08/2020
ซิลิน่า
02:00
นิตร้า
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
12/08/2020
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
05:00
เคเนรัล ดิอาซ
โลก - อุ่นเครื่องสโมสร
11/08/2020
เอ็มเมน
23:45
โกรนิงเก้น
บราซิล - เซเรีย เบ
12/08/2020
โบตาโฟโก้ เอสพี
05:15
คอนฟิแองก้า
12/08/2020
บราซิล เด เพโลแทส
05:15
ปอนเต เปรต้า
12/08/2020
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
05:15
ชูเวนตูเด้
12/08/2020
ปาราน่า
06:30
อาไว
12/08/2020
กวารานี่
06:30
ครูไซโร่
12/08/2020
อเมริกา มิเนโร่
07:30
คิวอะบา
12/08/2020
ฟิเกยเรนเซ่
07:30
บีโตเรีย
12/08/2020
เนาติโก
07:30
โอเปราริโอ อีซี
12/08/2020
ติเกรส โด บราซิล
09:00
ปูเอบลา
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
12/08/2020
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
07:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
อิสราเอล - Toto Cup Ligat Al
11/08/2020
มัคคาบี้ เนทานย่า
23:30
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
11/08/2020
บีไน เยฮูด้า
23:30
แอชดอด
11/08/2020
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
23:30
Hapoel Hadera
นอร์เวย์ - โอบอสลีเก้น
12/08/2020
เคเอฟยูเอ็ม
00:00
ลีลล์สตรอม
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
12/08/2020
อโครโปลิส
00:00
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
12/08/2020
ฮาล์มสตัด
00:00
ออสเตอร์
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
12/08/2020
ทแซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
00:00
Etar
ออสเตรเลีย - เอ ลีก
11/08/2020
เมลเบิร์น ซิตี้
16:30
อเดเลด ยูไนเต็ด
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
12/08/2020
ดันดี ยูไนเต็ด
00:00
ฮิเบอร์เนี่ยน
มองโกเลีย - พรีเมียร์ลีก
11/08/2020
Deren FC
18:00
Athletic 220 FC
หมู่เกาะฟาโรห์ - Faroe Islands. Premier League
12/08/2020
Klaksvik
01:00
Fuglafjordur
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา - พรีเมียร์ลีก
11/08/2020
เซลเยซนิการ์ ซาราเยโว
22:00
FK Borac Banja Luka
ลิทัวเนีย - Lithuania Cup
11/08/2020
Hegelmann
22:30
Panevėžys
11/08/2020
FA Dainava
22:30
Riteriai
โมร็อกโก - Botola Pro 1
12/08/2020
อิตติฮัด แทงเจอร์
00:00
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
12/08/2020
Youssoufia Berrechid
02:00
Mouloudia Oujda
12/08/2020
Hassania Agadir
02:00
รายา คาซาบลังก้า
12/08/2020
ฟุส ราบัต
04:00
ราจา เบนิ เมลลาล
12/08/2020
โอลิมปิก ซาฟี่
04:00
โมเกร็บ เตโตอัน

ตารางถ่ายทอดสด